cng ty in giấy tiu đề My bơm nước giếng Dy nịt da c sấu Ti đựng ipad da b Mng quấn PE cong ty in to roi camera quan st xưởng bn ghế cafe
Diễn đn xe but H Nội - View Single Post - khai tử tuyến bus nhanh 06 v khai sinh tuyến bus tăng cường
View Single Post
Tủi 10-25-2012, 06:34 PM
phuthuy51's Avatar
phuthuy51 phuthuy51 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Nhn vin bn v tuyến 51

Đ́n từ: đng vin đng hưn thi bn
Ś Bài Vít: 683
Send a message via Yahoo to phuthuy51

Trích:
Nguyn văn bởi 100_percent_single View Post
Tớ khng biết Tn Đạt hiện tại c tuyển nữ hay khng, tớ chỉ ni "Tn Đạt khng cn nhn vin bn v nữ" . Khc nhau nhiều đấy bạn Ph thủy - cng cha

"Tn Đạt ni khng với bảng điện tử" l tớ ni hiện tại by giờ:"62 dn chữ rồi bạn ". Tương lai th tớ miễn bn luận.
uh, k bn ci chuyện nữ nam ở đy, ci cu pht biểu tn đạt ni k với con gi l của bc not, tớ nhớ nhầm l của bạn, ci ny tớ thnh thật xl. nhưng bạn pht biểu l " tn đạt ni khng với bảng điện tử" thứ nhất bạn c hiểu như thế no l " ni k " k? theo như tớ hiểu , ni k ở đy l sẽ lm cho n k c cơ hội xuất hiện. bằng chứng l n đ dc lắp bẳng điện tử, cn ci dn chữ m bạn ni l việc dn logo cảu tn đạt, lắp biển số xe thi.
thứ 2 bạn ni l g đừng ci nước si, ti k biết 2 chng ta ai l g, ai l nước si, sng nay ti vo tn đạt giải quyết hồ sơ xin việc, tận mắt ti đ nhn thấy con 62 hon chỉnh giống con 39 về nội thất v lắp bảng điện tử rồi, k biết bạn đ dc nhn chưa. ti li dt ra chụp th bị cn bộ cản lại, chứ k th chả cần tới 1/11, ngay by h bạn cũng k thể ci ti dc. bạn hiu r ti rồi chứ