Diễn đn xe but H Nội
Đăng K Danh Sách Thành Vin Lịch Hỏi / Đáp Tìm Kím Bài Trong Ngày
Mục đch hoạt động của xe but H Nội: Giảm ch tắc giao thng. Hạn chế nhiễm mi trường. Kiềm chế tai nạn giao thng. Tiết kiệm chi ph X hội.
Quay Lại   Diễn đn xe but H Nội > XE BUT CHO MỌI NGƯỜI XE BUT CHO MỌI NH > BẠN ĐI XE BUT TUYẾN NO > 33 BX Mỹ Đnh - Xun Đỉnh

Trả lời

Thread Tools
Tủi 02-02-2015, 09:45 AM
ngoncolau ngoncolau vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Ś Bài Vít: 2
Mặc định Dứt khot cng anh ????

Anh , e mệt rồi, e ko thể muốn cứ bn anh như thế ny, e lại cng đau hơn, c anh nhưng ko c tm hồn anh th th em ko c cn hơn.
Đ từ lu, từ ci ngy e pht hiện ra b mật động trời kia, e ko thể ngủ ngon đuợc, e ko thể tin nổi rằng, c ngy e sẽ bị như thế ny.. Nếu xt nghĩ e l ng sống ko ra g th c thể chấp nhận nhưng a đủ biết e sống với a thế no, yu a thế no v nghĩ cho anh, cv anh thế no.
Từng ko thể đến bn nhau v ci ngnh của a, rồi chnh anh an ủi em, khc lc, van xin, van ni v tự tin ni rằng, " ci nghề n ko c tội, v anh l dạng nguời ko phải lăng nhăng thế, nếu c th a đ ko đau khổ v cuớp em về bn anh, ko muốn ai l của ring em ngoi anh, anh ko thể chịu đuợc khi thấy em vui vẻ với nguời khc cuời đa, ni chuyện, đi chơi...." .Duới cơn mưa, Anh đi tm em, anh giải thch, anh lm đủ tr để em quay về, nhờ sự hỗ trợ của nguời thn, ....em mng lung lc đ kho biết đuờng mnh đi l con đuờng no?????
Giờ th em đ biết, mnh qu sai lầm khi đặt hết niềm tin ở a, v rồi anh lm em trở thnh con nguời ko phải l e nữa....
Em chỉ muốn rời xa anh, rời xa cả ci thế giới bus kia, nơi đ cm dỗ anh khỏi vng tay em, mặc d a bt r rằng, a sẽ chẳng đc g ở ci thế giới ảo mộng đ, Khi em v con cần anh, anh ở nơi đu????? Anh thấu đuợc tri tim nguời phụ nữ khng??? hay chỉ thấu đuợc mớ mơ mộng tnh ảo, lng xẹt m anh ko thể tiến tới..
Nhn thấy anh, e chỉ muốn x nt anh ra trăm mảnh để thỏa ch, nhưng như thế em lại dễ dng với mnh.
Em gt anh, gt anh đ đưa em vo cuộc đời anh v lấy đi của em tất cả thanh xun, sự hy sinh v ty......em dnh cho anh....
Anh lun gen tung em nhưng c lẽ l diễn kịch thi để che lấp ci chỗ anh vụng trộm kia. Nực cuời qu anh ạ ! e chẳng trẻ con nữa để chơi đa với anh ci bi đ đu. Anh đừng bảo em dung thứ cho anh nữa....em chịu nhiều cơn đau khi đến bn anh rồi...Cho em lối thot..cảm ơn Anh...Chc anh hạnh phc như em đ từng đuợc hạnh phc nh !..ng trời ko lấy ko của ai thứ g đu anh, đều l 1 vng trn đấy !
Reply With Quote
Tủi 02-02-2015, 09:48 AM
hoakhoisaigon hoakhoisaigon vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Ś Bài Vít: 1

Thấy cũng hay hay đ. Bạn ni r hơn được khng.
Reply With Quote
Tủi 02-02-2015, 04:07 PM
vnsimp0202 vnsimp0202 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Ś Bài Vít: 2

Khng lin quan nhưng đng thớt mnh đang tm !
--------------------------------------------
Chữ k ......
----Tự động gộp hai bi lin tiếp-----
Bi viết hay, cm ơn chủ thớt đ share !
--------------------------------------------
Chữ k ......

Last edited by vnsimp0202; 02-02-2015 at 04:30 PM. Lý do: Tự gộp hai bi lin tiếp
Reply With Quote
Trả lời

Thread Tools

Quuyền Hạn Của Bạn