cng ty in giấy tiu đề
Thng tin về tuyến but 18: ĐH Kinh tế Quốc Dn - ĐH Kinh tế Quốc Dn - Trang 2 - Diễn đn xe but H Nội
Diễn đn xe but H Nội
Đăng K Danh Sách Thành Vin Lịch Hỏi / Đáp Tìm Kím Bài Trong Ngày
Mục đch hoạt động của xe but H Nội: Giảm ch tắc giao thng. Hạn chế nhiễm mi trường. Kiềm chế tai nạn giao thng. Tiết kiệm chi ph X hội.
Quay Lại   Diễn đn xe but H Nội > XE BUT CHO MỌI NGƯỜI XE BUT CHO MỌI NH > BẠN ĐI XE BUT TUYẾN NO > 18 ĐH Kinh Tế Quốc Dn - Long Bin - ĐH Kinh Tế Quốc Dn

Trả lời

Thread Tools
Tủi 09-06-2012, 02:50 PM
xuxu_gtvt xuxu_gtvt vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Ś Bài Vít: 7

Trích:
Nguyn văn bởi trangkieu View Post
Học vận tải kinh tế đường bộ thnh phố K50 phải ko
Thi nhau tm hiểu về bus
k ạ, Kinh tế vận tải t K51 chị ạ, e th chưa đi em 18 bao giờ, k biết hệ thống thng bo điểm dừng c hoạt động bt k nn hỏi thử xem thế no
Reply With Quote
Tủi 09-22-2012, 05:01 PM
hodongbang236's Avatar
hodongbang236 hodongbang236 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Ś Bài Vít: 79

(k biết hệ thống thng bo điểm dừng c hoạt động bt k nn hỏi thử xem thế no )
Bạn cứ bớt cht tg vo ngoi h cao điểm ri ln 18 dạo một vi vng l bt hết điểm m.H xe no cũng c thng bo điểm dừng rất to v r lun, nhưng bạn cũng phải ch quan st nữa.
P/S : bạn nhớ mang theo giấy bt m ghi chp nh.
Reply With Quote
Tủi 11-20-2012, 09:12 AM
nvbv18_5300's Avatar
nvbv18_5300 nvbv18_5300 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Ś Bài Vít: 31

tuyen 18 gio dang trong thoi gian lam lai.neu mai kia ban ra duong ma thay 18moi thi dung "oi xe moi' qua'"sap toi duong thai thinh lam xong 09.18.51 lai chay qua do nen cac co,gi,chu,bac,ae nao muon di thi ko phai ngac nhien nha.
tiec qua dot thi dua vua roi 18 duoc giai 3chan' qua'.nhug van co xien de cuoi nam lien hoan roi
Reply With Quote
The Following User Says Thank You to nvbv18_5300 For This Useful Post:
hodongbang236 (12-24-2012)
Tủi 12-05-2012, 11:33 PM
Mikey Mikey vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Ś Bài Vít: 6

Cc bạn ơi, em mới vo diễn đn em muốn hỏi đang đi trn Nguyễn Ch Thanh sao số 18 lại đổi sang Giảng V, chn thế ~.~
Reply With Quote
Tủi 12-06-2012, 03:10 PM
trangkieu's Avatar
trangkieu trangkieu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Moderator

Đ́n từ: ๑ﺝﷲﻲﻌ----heaven----ﻌﻲﷲﺝ๑
Ś Bài Vít: 1.775
Thanked 1.644 Times in 714 Posts
Send a message via Yahoo to trangkieu

Trích:
Nguyn văn bởi Mikey View Post
Cc bạn ơi, em mới vo diễn đn em muốn hỏi đang đi trn Nguyễn Ch Thanh sao số 18 lại đổi sang Giảng V, chn thế ~.~
V nếu đi đường Nguyễn Ch Thanh, xe 18 thường xuyn chịu cảnh tắc đường m giờ nhiều vo giờ cao điểm. V thế người ta phải nắn lộ trnh lại bạn ạ

Đừng cố bước vo cuộc sống của một ai đ khi họ khng đn nhận ta...
Th một mnh ht ca, để thấy đời bt ngt ♥
Reply With Quote
Tủi 12-09-2012, 09:02 AM
Mikey Mikey vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Ś Bài Vít: 6

Trích:
Nguyn văn bởi trangkieu View Post
V nếu đi đường Nguyễn Ch Thanh, xe 18 thường xuyn chịu cảnh tắc đường m giờ nhiều vo giờ cao điểm. V thế người ta phải nắn lộ trnh lại bạn ạ :)
Giải thch chả thỏa đng g cả. Như vậy th cứ đường no tắc th xe trnh hết lấy đu ra xe đi trn đường Nguyễn Ch Thanh :-??=))
Reply With Quote
Tủi 12-11-2012, 05:28 PM
Comhop22's Avatar
Comhop22 Comhop22 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Ś Bài Vít: 19
Trích:
Nguyn văn bởi Phan Tuấn View Post
Lộ trnh tuyến:

Kim M - Long Bin - Kim M

Thời gian biểu chạy xe:

5h05 - 21h05

15 - 20 pht/chuyến

Chiều đi:

BX Kim M - Nguyễn Thi Học - L Duẩn - Trần Ph - Phng Hưng - L Văn Linh - Phng Hưng (đường trong) - Phan Đnh Phng - Hng Đậu - Long Bin - Trần Nhật Duật - Nguyễn Hữu Hun - L Thi Tổ - Ng Quyền - Hai B Trưng - L Thnh Tng - Tăng Bặt Hổ - Yecxanh - L Đc - Trần Kht Chn - V Thị Su - Thanh Nhn - L Thanh Nghị - Giải Phng - Phương Mai - Lương Đnh Của - Hong Tch Tr - Đo Duy Anh - Phạm Ngọc Thạch - Cha Bộc - Ty Sơn - Thi Thịnh - Lng Hạ - Đường Lng - Nguyễn Ch Thanh - Kim M - BX Kim M.

Chiều về:

Bi đỗ xe Kim M - Giảng V - Ni Trc - Kim M - Nguyễn Ch Thanh - Trần Duy Hưng - Quay đầu tại đối diện số nh 22 Trần Duy Hưng - Trần Duy Hưng - Đường Lng - Lng Hạ - Thi Thịnh - Ty Sơn - Cha Bộc - Phạm Ngọc Thạch - Lương Định Của - Phương Mai - Giải Phng - Quay đầu tại gầm cầu vượt Ng Tư Vọng - Giải Phng - L Thanh Nghị - Thanh Nhn - V Thị Su - Trần Kht Chn - L Đc - Yecxanh - Trần Thnh Tng - L Thnh Tng - L Thi Tổ - Ng Quyền - Hng Tre - Hng Muối - Trần Nhật Duật - Điểm trung chuyển Long Bin - Yn Phụ - Quay đầu tại số nh 92 Yn Phụ - Hng Đậu - Qun Thnh - Ho Nhai - Phan Đnh Phng - L Nam Đế - Trần Ph - Điện Bin Phủ - L Hồng Phong - ng ch Khim - Sơn Ty - Bi đỗ xe Kim M.
Cc bc ơi, ci điểm dừng xe bus đối diện UBND phường Kim M (gần THPT Nguyễn Tri) n tẩy ci 18 đi rồi, cn dấu vết đấy. Khi no em chụp ảnh cho cc bc xem nh.
Reply With Quote
The Following User Says Thank You to Comhop22 For This Useful Post:
trinh_nhat_anh (12-21-2012)
Tủi 04-16-2013, 11:48 PM
porcupine porcupine vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Ś Bài Vít: 1

C ai c thể post cho em lộ trnh mới Bch Khoa-Long Bin-Bch Khoa của tuyến 18 khng ạ, em chưa đi tuyến ny bao giờ m search google chỉ thấy lộ trnh cũ. Em cm ơn ạ.
Reply With Quote
Tủi 04-20-2013, 01:29 PM
Ban Quản Trị's Avatar
Ban Quản Trị Ban Quản Trị vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Super Moderator
CTV Groups

Ś Bài Vít: 2.082

Trích:
Nguyn văn bởi porcupine View Post
C ai c thể post cho em lộ trnh mới Bch Khoa-Long Bin-Bch Khoa của tuyến 18 khng ạ, em chưa đi tuyến ny bao giờ m search google chỉ thấy lộ trnh cũ. Em cm ơn ạ.
Lộ trnh mới hon ton như cũ chỉ thay đổi điểm dừng đỗ đầu-cuối bến, trước đy l bến xe Kim M giờ thay đổi, chuyển sang Bch khoa (trn đường Trần Đại Nghĩa)
Reply With Quote
Trả lời

Thread Tools

Quuyền Hạn Của Bạn