cng ty in giấy tiu đề My bơm nước giếng Dy nịt da c sấu Ti đựng ipad da b Mng quấn PE cong ty in to roi camera quan st xưởng bn ghế cafe
Ai c kiến gif th vo đy comment nh. Xin cam ơn nhu :D - Trang 3 - Diễn đn xe but H Nội
Diễn đn xe but H Nội
Đăng K Danh Sách Thành Vin Lịch Hỏi / Đáp Tìm Kím Bài Trong Ngày
Mục đch hoạt động của xe but H Nội: Giảm ch tắc giao thng. Hạn chế nhiễm mi trường. Kiềm chế tai nạn giao thng. Tiết kiệm chi ph X hội.
Quay Lại   Diễn đn xe but H Nội > XE BUT CHO MỌI NGƯỜI XE BUT CHO MỌI NH > BẠN ĐI XE BUT TUYẾN NO > 42 BX Kim Ngưu - Đức Giang

Trả lời

Thread Tools
Tủi 06-20-2012, 07:46 PM
TrungVitLon's Avatar
TrungVitLon TrungVitLon vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch mới đi bus

Ś Bài Vít: 258

Trích:
Nguyn văn bởi Vanessa1589x View Post
B TrungVitLon nh chị đu rồi.Vo tụ tập cho xm cht coi no
c e c e
gớm ni l 1 chuyện chứ cứ e no xinh tươi m ln xe mặc sc xem a lại chẳng nhn lấy nhn để rồi biết đu ngĩ thầm ngắn hơn t nữa c phải tốt hơn k
Reply With Quote
Tủi 06-20-2012, 08:52 PM
Vanessa1589x's Avatar
Vanessa1589x Vanessa1589x vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch hay đi bus

Đ́n từ: ,,`,H Nội ,,`,
Ś Bài Vít: 495
Send a message via Yahoo to Vanessa1589x

C ny trnh độ đen tối chả km g anh nhờ Chị l chị ln xe th ko mặc short bao giờ,chỉ mặc minijupe thi .Chả biết c đủ tiu chuẩn của anh hem nhờ?Ko lại chn trước chn sau cn chưa bước kịp ln xe anh lại...li ln th chết .Thi để chị nghĩ lại,từ giờ đi 24 l ko mặc jupe nữa em ạ.Mặc quần di + o di tay,ngắn hơn cht th quần ngố,chứ ko thin hạ lồi mắt ra khỏi trng lại bảo tại chị th oan lắm.
Reply With Quote
Tủi 06-20-2012, 09:03 PM
TrungVitLon's Avatar
Hnh khch mới đi bus

Trích:
C ny trnh độ đen tối chả km g anh nhờ Chị l chị ln xe th ko mặc short bao giờ,chỉ mặc minijupe thi .Chả biết c đủ tiu chuẩn của anh hem nhờ?Ko lại chn trước chn sau cn chưa bước kịp ln xe anh lại...li ln th chết .Thi để chị nghĩ lại,từ giờ đi 24 l ko mặc jupe nữa em ạ.Mặc quần di + o di tay,ngắn hơn cht th quần ngố,chứ ko thin hạ lồi mắt ra khỏi trng lại bảo tại chị th oan lắm.
tại e bị nhiễm của anh m
chị mặc quần o di ln xe th cẩn thận đấy
coi chừng lại đi sang phải bị lườm 1 ci đi sang tri bị ngut 1 ci chỉ v tội thiếu quyến rũ thiếu sẹc x
đến lc đấy th chị hy rộng lượng thng cảm đừng ấm ức nh
Reply With Quote
Tủi 06-20-2012, 09:59 PM
Vanessa1589x's Avatar
Hnh khch hay đi bus

Trích:
Nguyn văn bởi TrungVitLon View Post
tại e bị nhiễm của anh m
chị mặc quần o di ln xe th cẩn thận đấy
coi chừng lại đi sang phải bị lườm 1 ci đi sang tri bị ngut 1 ci chỉ v tội thiếu quyến rũ thiếu sẹc x
đến lc đấy th chị hy rộng lượng thng cảm đừng ấm ức nh
Người ta chỉ "lườm" những c quyến rũ v sẹc x thi cưng ạ.Cn kn cổng cao tường như chị chả ma no ng đu m lườm với ngut . sắp tới chị đi off với hội 92 trn 4rum,c đi ko chị đăng k lun.Nhn tiện chị em gặp mặt lm quen nhỉ
Reply With Quote
Tủi 06-20-2012, 10:06 PM
TrungVitLon's Avatar
Hnh khch mới đi bus

Trích:
Người ta chỉ "lườm" những c quyến rũ v sẹc x thi cưng ạ.Cn kn cổng cao tường như chị chả ma no ng đu m lườm với ngut . sắp tới chị đi off với hội 92 trn 4rum,c đi ko chị đăng k lun.Nhn tiện chị em gặp mặt lm quen nhỉ
chnh v kn cổng cao tường chẳng lm ăn đc g nn ngta mới lườm chị ạ
nếu đc th đk lun cho e vs...đi lun
m ngy no..off vo sng,trưa,chiều,tối..lc no vậy chị
Reply With Quote
Tủi 06-20-2012, 10:36 PM
Vanessa1589x's Avatar
Hnh khch hay đi bus

Dự định th l off vo CN ngy 1/7 hoặc 8/7 em ạ .Nếu em muốn đăng k th qua topic ny nh .

http://www.xebushanoi.com/forum/show...706#post193706

M ci vụ kn cổng cao tường m,chị m khng ăn mặc kn đo một t lại bảo chị khoe hng.M khổ,người xu th hay bị soi lắm em ạ :-S.Thi th mnh "tốt khoe xấu che" em ơi,lơ mơ bị nm đ cho lại khổ.Đang bị thằng bạn thn ch c sấu,nản hết cả người =.-!
Reply With Quote
Tủi 06-20-2012, 11:45 PM
24_6637 24_6637 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch mới đi bus

Ś Bài Vít: 109

nếu m nng ko chịu đc th măc bikini ln xe nhe.đ cố tnh ko cho anh bn v th phải ắc như thế biết chưa.cứ nửa hở nửa kn ln xe 6637 l chắc chắn sẽ bị ăn 1 ci lườm từ lxe đ.cn về phần anh th..........hukmmmmmm.chắc chắn sẽ bị khủng bố suốt chặng đường về nh....khakha.m a ni trong trường hợp em xinhxinh nhe.nếu m em c xấu.th tốt nhất l mặc quần o di mặt đeo khẩu trang.ngớ chưa no.khakha..ko l anh sẽ ng ngửa đấy.24 lại mất đi 1 anh px đẹp dai th thương cho nhưng ai chưa đc gặp anh lm.hahahahahahah

Last edited by 24_6637; 06-20-2012 at 11:47 PM.
Reply With Quote
Tủi 06-21-2012, 02:07 PM
Vanessa1589x's Avatar
Hnh khch hay đi bus

R khổ.Em nghĩ 24 m mất đi px mắc bệnh "sướng một mnh" như anh th cả đm con gi đi 24 tụi em mở party ăn mừng ấy chứ.Mờ người ta xấu hay người ta đẹp lin quan g đến anh.Nếu anh muốn xem em mặc bikini th ok thi,chờ khi no xe 24 ko xuất pht từ Long Bin v về bến ở Cầu Giấy m đi thẳng ln...Hạ Long th anh muốn ngắm bao lu cũng được ,chứ mặc bikini đứng ngoi đường đợi xe của anh ko kho tắc đường th lại bảo tại con b ny sẹc xy qu Cn em ln xe cứ phải quang minh chnh đại,chả tội g m đội mũ+đeo knh+bịt khẩu trang kn mt lm g?Trang bị như thế chỉ để trnh nắng thi anh zai .Mờ anh zai ol muộn nhỉ,11h,12h đm mới ol.Lại đi "uống nước l,ăn quả xanh" ở đu ?:
Reply With Quote
Tủi 06-21-2012, 08:45 PM
24_6637 24_6637 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch mới đi bus

Ś Bài Vít: 109

thế anh khủng bố em lin quan j đến em.ma chả biết ai tự sướng 1 mnh đu nhe.đng la ch ch mo lắm lng.khakha.lươn ngắn ch trạch di.hukmmmmmmmm.gt thế ko biết.em m măc bikini thi kho đoạn đường đấy xảy ra rất nhiều tai nạn v phải phi nhanh như đin khi nhin thấy em đấy.hukmmmmmmmm................. ...anh cn phải phục vụ nhn dn phục vụ cc em xinh tươi trn xe ln ko vo onli sớm đc....hukmmmmmmmm.hỏi cu v duyn qu.........
Reply With Quote
Tủi 06-22-2012, 12:00 AM
Phu_xe's Avatar
Phu_xe Phu_xe vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch mới đi bus

Ś Bài Vít: 175

Thời gian 42 buổi sng chuẩn lắm m bạn. Nếu c lu th cũng l do tắc đg thui m
Em vannessa bắt xe sang Nguyễn văn cừ ngoi 42 ra th cn 43 nữa m. M e ở KN th tiện wa cn j. M e ở chỗ no KN thế?????? nh a cũng ở gần đấy. Cho nhau số Phone để tiện lin lạc no hum no muộn để a đn
Reply With Quote
Trả lời

Thread Tools

Quuyền Hạn Của Bạn