cng ty in giấy tiu đề My bơm nước giếng Dy nịt da c sấu Ti đựng ipad da b Mng quấn PE cong ty in to roi camera quan st xưởng bn ghế cafe
lời chia tay - Diễn đn xe but H Nội
Diễn đn xe but H Nội
Đăng K Danh Sách Thành Vin Lịch Hỏi / Đáp Tìm Kím Bài Trong Ngày
Mục đch hoạt động của xe but H Nội: Giảm ch tắc giao thng. Hạn chế nhiễm mi trường. Kiềm chế tai nạn giao thng. Tiết kiệm chi ph X hội.
Quay Lại   Diễn đn xe but H Nội > XE BUT CHO MỌI NGƯỜI XE BUT CHO MỌI NH > BẠN ĐI XE BUT TUYẾN NO > 19 Trần Khnh Dư - BX Yn Nghĩa

Trả lời

Thread Tools
Tủi 04-12-2013, 10:33 PM
em phai lam sao 1008 em phai lam sao 1008 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Ś Bài Vít: 1
Mặc định lời chia tay

em vẫn muốn ni với anh rằng, em rất yu anh, rất yu. đối với anh, em khng cn mong muốn g hơn. Chỉ mong anh cho em cht thời gian để em c thể yu anh nhiều hơn em muốn mỗi đm được ngắm khun mặt anh tm xem c g thay đổi d l nhỏ nhất trn đ. Nhưng em đ sai lầm em sẽ khng thể sai lầm một lần nữa v trong tim anh đ c một người khc khng phải l em .
Anh h" một lần nữa em xin lỗi anh hy để tri tim em ngủ yn để em khỏi trằn trọc v thổn thức khi nghĩ về anh, em xin anh đừng lm tri tim em tổn thương nữa. Em sẽ rời xa cuộc sống của
anh để anh yn ổn với người con gi khc.

Last edited by bỐnG Trn; 04-13-2013 at 08:43 AM.
Reply With Quote
Tủi 04-13-2013, 10:05 AM
juscavali9x's Avatar
juscavali9x juscavali9x vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Ś Bài Vít: 55

Trích:
Nguyn văn bởi em phai lam sao 1008 View Post
em vẫn muốn ni với anh rằng, em rất yu anh, rất yu. đối với anh, em khng cn mong muốn g hơn. Chỉ mong anh cho em cht thời gian để em c thể yu anh nhiều hơn em muốn mỗi đm được ngắm khun mặt anh tm xem c g thay đổi d l nhỏ nhất trn đ. Nhưng em đ sai lầm em sẽ khng thể sai lầm một lần nữa v trong tim anh đ c một người khc khng phải l em .
Anh h" một lần nữa em xin lỗi anh hy để tri tim em ngủ yn để em khỏi trằn trọc v thổn thức khi nghĩ về anh, em xin anh đừng lm tri tim em tổn thương nữa. Em sẽ rời xa cuộc sống của
anh để anh yn ổn với người con gi khc.
ht boi no đy
Tủi 04-15-2013, 04:08 PM
ilovebus19 ilovebus19 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Ś Bài Vít: 29

nghe buồn qu nhỉ?hix
Tủi 12-09-2019, 11:50 AM
PamelaRag PamelaRag vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Đ́n từ: Egypt
Ś Bài Vít: 2
Send a message via ICQ to PamelaRag Send a message via AIM to PamelaRag Send a message via Yahoo to PamelaRag Send a message via Skype™ to PamelaRag
Mặc định l i chia tay

Chia tay, qun chuyn lm bn i nh
Chia tay th cuc i ca ai ngi y sng, ng c khoc ln qu kh bng mt chic o Tnh bn qu rng khng va vi n.
Nu mt mai chia tay nhau, xin anh ng ni nhng li: Mnh c th lm bn, vi em, iu chng khc no ang rc thm nhng chuyn khng u vo hin ti v nm vo tng lai nhng nguy c v. Qu kh d c t tin cng khng th lm phin tng lai.
Chng ta bt u tnh yu t khi im ca tnh bn. Nhng gi nhau bng ngi yu l c mt qu trnh pht trin. N bt u t s rung ng, s hi hp nhn ra tnh cm ca chnh mnh v thu hiu ln nhau. Khi hnh nh ngi kia gm su vo lng, vo tim nhau, lc , chng ta thay i danh xng t bn sang ngi tnh. Nhng vng tun hon kh m i ngc li tr thnh bn khi dng mi yu thng. Anh c th lm bn vi c gi anh tng nm tay, tng hn, thm ch l tng ln ging hay khng? C nhng ngi bn n thun no lm chuyn cng nhau? c ch thc l tnh bn hay l mt th tnh cm tr hnh chng th gi tn no khc?
ng c t ra cao thng hay y so rng bng vic p buc mnh phi lm bn sau khi chia tay. Nu tnh yu khng cn, ng c gng gi nhau bng bn b. Bi v bn b l c th bn nhau ni ci, c th thoi mi i din Cn nhng k tng yu nhau, liu c th coi nh cha tng c iu g xy ra gia hai ngi? M nu c th bnh thn nh cha tng c g vi nhau th hoc l trc y khng phi tnh yu hoc l lc ny khng phi tnh bn. Chc chn th.
ng ngh rng em ch k hay nh nhen, cng ng cho rng em l k hn hc v cay cc vi i khi chia tay. n gin, em cho rng mt khi ht yu th c thng thn coi l tnh c, xp mi chuyn vo mt gc nh trong k c ca mi ngi v trnh i din vi nhau. Chng ta u bit, chia tay s chng bao gi cn c th coi nhau l mt ngi bn bnh thng c na sau nhng thng ngy gn b v yu thng, vy th h c g c phi c p mnh coi nhau l bn khi chng ta tng yu? Chng phi qun nhau i s d sng hn nhiu?
Chng cn bit l do chia tay l g, chia tay c ngha l chn con ng c i khng bc chung i thm na. Nu khng cn yu, vic khng lm bn l hp l bi v chng ta s khng phi khuy cho c ngu ci qu kh ang trong dn i. V nu nh ta cn yu th cng cn phi ng coi nhau l bn. V s rng gp li ngi bn , lng li xuyn xao, bi hi.
Chia tay, hy sng vi cuc i ca mnh v khng gi ngi kia bng bt c m t no ngoi tr t tnh c.
Ai cng phi bc tip cuc i mnh sau ln chia tay . Chng ta ri s li yu. Nhng chc chn, ci m nh tnh c y nghit ng s ba vy chng ta nu c bao bin gp li ngi bn c. c bit bao ngi nhn danh bn b gp nhau v ri h lm g? H lm nhng iu m nhng k yu nhau vn lm, h phm sai lm v phn bi ngi tnh hin ti. Tht l t hi khi bt tnh bn phi n nhn nhng iu phi l .
Bi th m vi em, nu chia tay, hy qun nhau i. Em cng khng mun gp li anh vi t cch mt ngi bn. Nu v tnh chng ta gp nhau, em s tha nhn chng ta l tnh c. Em khng che y, khng ph ln qu kh bng lp o ca tnh bn. Em cng khng mun th tnh cm xa c nhn danh tnh bn lm phin hin ti ca ring em.
C th l cc oan, nhng em mun th. Chia tay, hy sng vi cuc i ca mnh v khng gi ngi kia bng bt c m t no ngoi tr t tnh c. cho tnh bn mang ng bn cht m n vn c v cng tri tim mnh p yn n, ng xo trn iu g thm na.

NHU ANH
Reply With Quote
Trả lời

Thread Tools

Quuyền Hạn Của Bạn