cng ty in giấy tiu đề My bơm nước giếng Dy nịt da c sấu Ti đựng ipad da b Mng quấn PE cong ty in to roi camera quan st xưởng bn ghế cafe
Anh sẽ bỏ lại qu khứ, lng qun hiện tại, bước tiếp đến tương lai - Diễn đn xe but H Nội
Diễn đn xe but H Nội
Đăng K Danh Sách Thành Vin Lịch Hỏi / Đáp Tìm Kím Bài Trong Ngày
Mục đch hoạt động của xe but H Nội: Giảm ch tắc giao thng. Hạn chế nhiễm mi trường. Kiềm chế tai nạn giao thng. Tiết kiệm chi ph X hội.
Quay Lại   Diễn đn xe but H Nội > XE BUT CHO MỌI NGƯỜI XE BUT CHO MỌI NH > TM SỰ XE BUT

Chủ đ̀ đã khóa

Thread Tools
Tủi 06-17-2012, 09:39 PM   #1
Anh sẽ bỏ lại qu khứ, lng qun hiện tại, bước tiếp đến tương lai
Nhi Con Nhi Con vẫn chưa có mặt trong diễn đàn 06-17-2012, 09:39 PM

Em hm nay một ngy thật buồn tẻ anh đ nghĩ về anh v mai sau anh thế no xa em đ lu nhưng thực sự a..............
C lẽ khoảng thời gian lm học sinh m anh cảm thấy vui l khoảng thời gian m anh đ được gặp em. Anh cứ m thầm dnh tnh cảm đ cho em, c lẽ em cũng nhận ra tnh cảm m anh đ dnh cho em nhưng em lun giữ khoảng cch. Chng mnh đ c khoảng thời gian thật đẹp đng khng ci thời o trắng anh vẫn nhớ ci hồi ấy ấy tớ ớ trẻ con qu em nhỉ , anh vẫn nhớ c b với chiếc o trắng tc di đeo chiếc nơ mu ghi hơi bị chu t l mặt đỏ bừng . Ấn tượng đầu tin trong anh về em l như thế đ. Anh vẫn nhớ c lần em bị bạn cng lớp tru, m ci thằng cũng đn b qu cơ lại đa zai n tru em với mấy đứa bạn thn của em. Anh đ gọi thằng bự con đ sang lớp cng với mấy thằng bạn thn riềng cho thừa sống thiếu chết, nhưng từ hm đ anh cũng đ biết l em khng thch con trai giải quyết bằng nắm đấm, khun mặt no sợ v bửng đỏ của em, v anh đ hứa với em l khng đnh nhau nữa,anh nhớ những bức thư được truyền tay qua mấy đứa bạn em nữa chứ chng mnh ngy ấy thật ngốc. Chng mnh sinh nhật cng ngy khc thng anh vẫn nhớ mn qu em tự tay lm tặng anh. Những dng chữ chc sinh nhật loằn ngoằn em vẽ mặt em v anh trng xấu qu nhưng rất buồn cười. Những kỷ niệm đẹp cng nhau cứ thế tri qua khng kể hết. Thời gian cứ thế tri qua một năm học v điều nối tiếc nhất trong những ngy thng đ l anh chưa ni được tnh cảm của mnh với em, chắc em cũng biết đ l anh đ thch em nhưng anh sợ lắm; sợ lỡ khng được th anh sẽ mất đi một người bạn m anh cho l tốt. Cn nếu được th chắc l thiệt thi cho em qu, v anh khng phải l người mẫu mực, cuộc sống của anh c g đ hơi kh khan... Anh chỉ hy vọng l em khng ngại với anh điều g cả. Anh biết để c em trong cuộc đời ny th anh phải cố gắng thật nhiều v thật nhiều. Cn ở phần em anh cũng biết, em phải lo lắng nhiều thứ: gia đnh, học hnh... chắc cũng lm cho em nhiều lo lắng. Anh đ từng yu nhưng anh chưa hề cố gắng lm cho ai đ họ sẽ yu mnh, một phần v chuyện học hnh lỡ dở chẳng đi đến đu. Giờ th muộn rồi, thật kh cho anh khi muốn đến với ai đ m cũng như anh muốn đến với em. Kết thc một năm học anh đ chuyển trường khi đ anh biết anh sẽ xa em v dường như t/c cũng xa cch hẳn, Ci lần sinh nhật lần thứ 17 của em anh khng c mặt cũng chỉ v đ cũng l ci ngy anh biết em c bạn trai anh buồn trong sự im lặng của tri tim. Tự nhủ lng mnh trẻ con thi m, tnh cảm chỉ l thong qua nhưng những kỷ niệm của anh v em lại khiến cho tnh cảm của anh cng lớn hơn.
Một mn qu anh v b hoa những lời chn tnh anh gửi đến em.....

Trích:
Anh ko thể dnh tặng cho em tnh yu đầu tin của anh , ko thể tặng cho em nụ hn đầu của anh, nhưng anh sẽ tặng cho em một tnh yu tuyệt vời nhất của anh.

Mỗi khi em buồn , anh sẽ ở cạnh em , để em c thể tựa vo v khc , anh sẽ m em thật chặt, v chắc chắn với em l sẽ ko c g c thể lm người yu anh phải lo lắng nữa.
Đấy cũng l những lời anh muốn ni v muốn thực hiện n nhưng n mi ko thnh hiện thực được. Chỉ cn mấy thng nữa thi anh xa H Nội xa những kỷ niệm đẹp với những g anh c với anh em bạn b gia đnh v em nữa người con gi anh từng yu........ A phải đi tm một tương lai cho mnh. V anh muốn ni anh cho em tạm biệt qu khứ. Cu chuyện Anh&Em sẽ mi l một cuốn truyền đẹp trong tri tim anh chc em c một H/P, Anh cũng sẽ đi tm một t/y Lun cười em nh cười như lc anh tru em , cười như lc em gặp anh trn chuyến xe but định mệnh, v em cười rất đẹp
YouTube Video
ERROR: If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.
"Lc no trn đường đời em cảm thấy khng chịu nổi v muốn bỏ cuộc, em hy nhớ rằng cuối đường hầm sẽ c nh sng, sau những giọt nước mắt em l những nụ cười, sẽ c cầu vồng cho những ngy mưa, vẫn cn c ai đ yu thương em mỗi ngy. Em sẽ ko bao giờ phải vượt qua con đường đ một mnh, bởi anh sẽ đến bn em".

Nhi Con's Avatar
Nhi Con
Hnh khch hay đi bus
Ś Bài Vít: 581
Xem: 1777
The Following User Says Thank You to Nhi Con For This Useful Post:
Misaki19 (06-18-2012)
Tủi 06-17-2012, 10:12 PM
yeulam_laiyeulam's Avatar
yeulam_laiyeulam yeulam_laiyeulam vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch hay đi bus

Đ́n từ: Nơi sương m bao phủ
Ś Bài Vít: 550

Khi tri tim bỗng lỡ nhịp, đừng cư xử như thể người bạn yu chưa từng
in dấu trong cuộc đời bạn. Đừng biến những lời yu đ ni trở thnh giả
dối, đừng xa nha những k ức ngọt ngo đ c cng nhau, đừng khiến
người ở lại c cảm gic mnh đ yu lầm. Đổ vỡ niềm tin l một vết
thương kh lnh nhất. V khng thể đi đến cng yu thương, hy chọn một
cch bung tay nhẹ nhng nhất để giữ cho mnh một tnh bạn đẹp sau mối
tnh khng trọn vẹn. V nếu c quay lưng, hy ra đi bằng chnh cch bạn
đ đi vo tri tim họ...

L con gi phải biết tha biết hận
Phải biết yu v tn nhẫn khi cần

The Following 2 Users Say Thank You to yeulam_laiyeulam For This Useful Post:
cry_cry (06-18-2012), nangtrongmua (06-17-2012)
Tủi 06-17-2012, 10:19 PM
Nhi Con's Avatar
Nhi Con Nhi Con vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch hay đi bus

Ś Bài Vít: 581
Send a message via Yahoo to Nhi Con

Lm t x xớn show pic hồi cn x tin cn yu em anh của 5 năm trước khng biết anh của 5 năm sau sẽ như no
Ngồi học thm m cứ nghĩ thư viết cho em

Tự sướng kiểm tra độ tự nhin
"Lc no trn đường đời em cảm thấy khng chịu nổi v muốn bỏ cuộc, em hy nhớ rằng cuối đường hầm sẽ c nh sng, sau những giọt nước mắt em l những nụ cười, sẽ c cầu vồng cho những ngy mưa, vẫn cn c ai đ yu thương em mỗi ngy. Em sẽ ko bao giờ phải vượt qua con đường đ một mnh, bởi anh sẽ đến bn em".
Tủi 06-18-2012, 12:13 AM
phuthuy51's Avatar
phuthuy51 phuthuy51 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Nhn vin bn v tuyến 51

Đ́n từ: đng vin đng hưn thi bn
Ś Bài Vít: 683
Send a message via Yahoo to phuthuy51

x xớn qu
Tủi 06-18-2012, 12:42 AM
blackeyes's Avatar
blackeyes blackeyes vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai