Diễn đn xe but H Nội
Đăng K Danh Sách Thành Vin Lịch Hỏi / Đáp Tìm Kím Bài Trong Ngày
Mục đch hoạt động của xe but H Nội: Giảm ch tắc giao thng. Hạn chế nhiễm mi trường. Kiềm chế tai nạn giao thng. Tiết kiệm chi ph X hội.
Quay Lại   Diễn đn xe but H Nội > CUỘC SỐNG MUN MU > NƠI CHIA SẺ > Kỹ năng sống

Chủ đ̀ đã khóa

Thread Tools
Tủi 03-28-2012, 09:57 AM   #1
Tin nhắn chc mừng sinh nhật cực độc
xuanhung_xd9 xuanhung_xd9 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn 03-28-2012, 09:57 AM

1. Lời chc thnh thật
D ngn từ của bạn c vẻ rất lộn xộn v khng bng bẩy, thậm ch cn kh như ngi nhưng chỉ cần xuất pht từ tri tim trn đầy yu thương, sự quan tm th lời chc của bạn cũng sẽ l lời chc đng ch nhất đối với người ấy.
V đy cũng được coi l lời chc m người ấy mong chờ nhất trong buổi sinh nhật tuổi mới vui vẻ ny.

2. Lời chc đặc biệt
Trong ngy sinh nhật, người ấy sẽ nhận được rất nhiều lời chc mừng tốt đẹp v vui nhộn từ pha bạn b, người thn của mnh.
Vậy bạn c thể khng cần chc những lời giống nữa hay lm khc đi 1 cht. Bạn hy cảm ơn người đ v tất cả những g người đ đ lm cho mnh,
cảm ơn người đ đ ở bn cạnh bạn, cảm ơn người ấy đ khiến bạn được hạnh phc...những lời ni ny sẽ khiến ng ấy xc động b qua sự ngại ngng v d trước mặt bạn b ...

3. Lời chc giản dị
Bạn hy c mặt sớm trong buổi sinh nhật của người ấy với lời chc mừng đ trở thnh cu cửa miệng nhưng cũng đầy nghĩa Chc mừng sinh nhật.
Tất nhin sau đ l một mn qu nhỏ nhưng đng với sở thch của người ấy. V người ấy rất vui v hnh diện khi được giới thiệu bạn với bạn b, người thn.

4. Lời chc ấn tượng
Để khiến buổi lễ sinh nhật của người ấy trở nn thật ấn tượng, bạn hy tự ht bi Chc mừng sinh nhật v thu n vo đĩa CD.
Khi đến dự buổi lễ, bạn sẽ bật ln cho người ấy v mọi người cng nghe. Với lời chc ny, hẳn khng một ai l khng thể ấn tượng với bạn v sẽ t m về bạn rất nhiều.

5. Lời chc khng lời
Khng cần những lời ni hoa mỹ, cũng chẳng cần những qu tặng gi trị.
Bạn chỉ cần xuất hiện bn người ấy với một bng hồng tnh yu v nh mắt nồng nn biết ni.
Lời chc khng lời m chy bỏng ấy cũng sẽ l mn qu đặc biệt nhất với người ấy trong ngy hm nay. V khng c ai đến chia vui tuổi mới với người yu bạn lại thiếu đi một lời chc mừng no đ.

HAPPY BIRTHDAY MY LOVE

1. Anh sẽ khng chc em g cả v em xứng đng được hưởng những điều tốt đẹp nhất.

2. Chc ấy những g tốt đẹp nhất m chưa từng ai chc ấy.
Mnh sẽ lun ở đằng sau ấy.
Lun m thầm v lặng lẽ đi suốt cuộc đời ấy.
Khi ấy cần, mnh sẽ đến bn cạnh ấy.
HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!

3. Thay mặt Chủ tịch nước, Chủ tịch Quốc Hội, Cc bộ trưởng, cc ban ngnh, 84 triệu người VN, 6 tỷ dn trn thế giới,
.... Chc mừng ngy sinh của thin thần đng yu nhất!

4. Chc em ăn ngoan, học ngoan, chng nhớn v lun cười toe.

5. Chc ấy lun ấm p, cả bn trong lẫn bn ngoi.

6. Happy Birthday my love!

7. Nếu khng c ngy ny th c lẽ anh cũng khng c được em. Happy birthday to mylove..!

8. Tnh yu khng lm anh hạnh phc, nhưng yu em th lm anh hạnh phc. ..Happy Birthday my love.

9. Với thế giới em l 1 người nhưng đối với anh em l l tất cả. .Happy Birthday my love

10. Nhn dịp sinh nhật lần thứ của em, chc em lun tươi khỏe, trẻ đẹp. Cầu mong những g may mắn nhất, tốt đẹp nhất v hạnh phc nhất sẽ đến với em trong tuổi mới.

11. Hm nay khng như ngy hm qua, hm nay l một ngy đặc biệt, l ngy m một thin thần đng yu đ c mặt trn thế giới cch đy năm. Lun mỉm cười v may mắn nh.

12. Nhn ngy sinh nhật em, anh xin tặng em mn qu sinh nhật qu gi nhất của anh, đ chnh l cuộc đời anh. Em nhận đi.!

13. Em biết khng, tri đất đang ngừng xoay 1 giy để chc mừng sinh nhật em đ.

14. Chc tnh yu của anh một ngy trn ngập những qu tặng, những lời chc, nhưng nụ hn th chỉ nhận được một ci thi nh. V đ l của anh. Chụt chụt.

15. Gửi đến em những lời chc tốt đẹp nhất, ngọt ngo như những bng hoa ny, v em đ cng anh đi đến tận cng thế giới. Chc sinh nhật hạnh phc.

16. Chc mừng sinh nhật người yu nhất v ngoan hiền dịu ngọt nhất của ti. Cuộc sống buồn tẻ biết bao nếu vắng em.

17. Em c thấy những ngi sao lấp lnh trn bầu trời đang mỉm cười chc mừng sinh nhật em khng?

18. Thng tấn x tnh yu xin thng bo, chủ thu bao 09xxx vừa nhận được 1 lời chc mừng sinh nhật cng1 nụ hn gi từ thu bao 09xxxx. Happy birthday to my honey .

19. Ngy sinh nhật em, anh chc em lun khỏe mạnh, tươi trẻ v cng tc tốt, mi mi l tnh yu vĩ đại nhất của đời anh.

20. Chc mừng sinh nhật người yu nhất v ngoan hiền dịu ngọt nhất của ti. Cuộc sống buồn tẻ biết bao nếu vắng em.

21. Chc em sinh nhật vui vẻ, sang tuổi mới xinh lại cng xinh, duyn lại cng duyn, yu lại cng yu.

22. Hy lun giữ nt baby v giọng cười trời cho của anh nha. Đừng thay đổi hnh tượng của em nha anh, một anh chng baby đng đnh đn.

23. Cm ơn Thượng Đế đ thả em/ anh xuống tri đất vo ngy ny xxx năm trước, nếu khng th nụ hn ny biết gửi tặng ai đy.

24. Giữ kn tuổi thật của em nh, b mật quốc gia đấy.

25. Trong lc ny, anh nghĩ về em với tất cả yu thương v anh ước rằng mọi thứ sẽ mang hạnh phc cho em trong ngy ny v mi về sau.

26. Chc ấy lun ấm p, cả bn trong lẫn bn ngoi.

27. Chc mừng sinh nhật anh, sang một tuổi mới, thnh cng mới, nhiều niềm vui mới, nhiều thắng lợi mới, v nếu c thể th cả người yu mới nữa nh. Yu em đy n腅

28. Anh yu ! Sinh nhật anh em chc anh gặt hi nhiều thnh cng. Mong anh mi yu em như ngy đầu v lun ở bn em.

29. Em chc mừng anh trai mọi điều tốt lnh. Mai mốt em c con, anh lm cha đỡ đầu cho n nha (chứ khng phải l cha thiệt nha).

30. Ước mong anh l con suối trong những ngy nắng gắt, để em rửa chn cho mt.
Ước mong anh l ci nắng gay gắt trong ngy p thấp nhiệt đới, để em phơi đồ.
Ni chung anh l ci g đ khng thể thiếu trong đời ny, d giản dị nhưng rất quan trọng.
Chc mừng anh tuổi mới với nhiều niềm vui.

31. Anh yu qu, mong anh một tuổi mới yu em nhiều hơn, nhiều hơn nữa nha anh v giữ mi tnh yu m anh dnh cho em Thng 9 ny em đi lấy chồng đ, hi hi.
Chc anh sinh nhật nhiều nhiều cu chc mừng kiểu ln cơn như thế.

HAPPY BIRTHDAY FRIENDS

1. Chc mừng sinh nhật bạn, sang một tuổi mới, thnh cng mới, nhiều niềm vui mới, nhiều thắng lợi mới, v nếu c thể th cả người yu mới nữa nh.

2. Chc my sinh nhật vui vẻ, 1 ngy lượm được cọc tiền, 1 tuần lượm được ti tiền, 1 thng lượm được va li tiền, cả năm m tiền m ngủ.

3. Chc bạn sinh nhật vui vẻ, sang tuổi mới xinh lại cng xinh, duyn lại cng duyn, yu lại cng yu.

4. Chc my tuổi mới ngy cng đẹp trai hơn, tiền lun đầy ti, bụng ngy cng nhiều mi v người yu chất cao hơn ni.

5. Một ngy bnh yn, m ấm bn người m mnh yu. Nhưng nhớ đừng lm g đi qu giới hạn nhạy cảm nh bạn. Happy Birthday.

6. Tuổi mới ăn no chng lớn, tiền bạc đầy nh, g đầy chuồng nh bạn.

7. Chc mừng sinh nhật bạn yu qu.

8. Cho bạn! Mnh l cachiusa đy. Thm tuổi mới, mnh chc bạn ngy cng trẻ, khỏe, xinh đẹp v gặp nhiều điều tốt đẹp trong cuộc sống.

9. Ti chc bạn tnh yu v hạnh phc nhn dịp sinh nhật của bạn
(I want to wish you love and happiness on your birthday).

10. Ngy ny 23 năm về trước, một c b ( cậu b ) đ khc thật nhiều để cho đn mnh ra đời. V ngy hm nay c b ấy chnh l bạn, bạn hy mỉm cười thật nhiều nh để thấy rằng từng giy, từng pht đều mang lại hạnh phc cho bạn. V ti, ti muốn ni với bạn rằng: chc bạn sinh nhật vui vẻ v thnh cng trong tuổi mới!

11. my. Bớt học hnh, bớt ăn chơi m lo ấy vợ đi nha.
Năm tới m my khng lấy vợ l tao qua nh my, sẽ "thiế....n" cho my thnh Thi G.
Kakakaka, chc mừng sinh nhật my nha ku.

12. Ngy mai mới l SINH NHẬT của bạn nhưng hm nay em mạo php wa mặt tất cả vợ con của sếp chc mừng bạn đầu tin nha.

13. I and my wife wish you a very happy birthday. Always remember to build yourself a wonderful family with fantastic and romantic woman, full of children, but not with my wife.

14. Hy để những lời chc su lắng của ti lun ở bn cạnh cuộc sống tuyệt vời của bạn. Ti hy vọng trong năm tới bạn lun khỏe mạnh v thuận buồm xui gi trong cng việc. Sinh nhật vui vẻ!

15. Tuổi mới ăn no chng lớn, tiền bạc đầy nh, g đầy chuồng nh bạn.

Last edited by tran_kim_cuong; 07-07-2012 at 12:02 PM.. Lý do: Bạn ch khng dng mu chữ đỏ trong bi viết !

xuanhung_xd9's Avatar
xuanhung_xd9
Hnh khch vng lai
Đ́n từ: Hoa Thanh Quế
Ś Bài Vít: 12
Xem: 3564
The Following 2 Users Say Thank You to xuanhung_xd9 For This Useful Post:
Mr_Noop_AQ_6677082 (08-10-2012), Ngahoang_dhcd (03-28-2012)
Tủi 07-07-2012, 05:19 AM
xuanhung_xd9's Avatar
xuanhung_xd9 xuanhung_xd9 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Hnh khch vng lai

Đ́n từ: Hoa Thanh Quế
Ś Bài Vít: 12
Send a message via Yahoo to xuanhung_xd9

Lu lắm rồi mới quay lại diễn đn.
Chủ đ̀ đã khóa

Thread Tools

Quuyền Hạn Của Bạn